ราคาบอล คู่ แองเจิล ซิตี้ (ญ) vs เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ฟุตบอลอาชีพ สหรัฐอเมริกา(ญ)
12 ก.ย. 2569 09:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 0 | 0.98 |
| Macauslot | 0.92 | 0 | 0.78 |
| Crown | 0.87 | 0 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.88 | 0 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0 | 0.8 |
| Interwetten | 0.85 | 0 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.32 | 3.11 | 2.51 |
| Macauslot | 2.33 | 3.48 | 2.15 |
| Crown | 2.41 | 3.45 | 2.26 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.4 | 2.4 |
| Bet365 | 2.7 | 3.6 | 2.15 |
| Easybet | 2.48 | 3.5 | 2.21 |
| Vcbet | 2.25 | 3.1 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.5 | 3.5 | 2.4 |
| Interwetten | 2.45 | 3.25 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Macauslot | 0.76 | 2.75 | 0.86 |
| Crown | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.62 | 2.75 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แองเจิล ซิตี้ (ญ) vs เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
9-6-8
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
8-7-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
37 : 27
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
37 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
39.1%
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
34.8%
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
| รวม | 23 | 9 | 6 | 8 | 37 | 27 | 33 | 9 | 39.1% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 18 | 15 | 15 | 13 | 33.3% | |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 12 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 7 | 12 | 4 | 14 | 8 | 33 | 4 | 30.4% |
| 12 | 3 | 6 | 3 | 4 | 4 | 15 | 8 | 25.0% | |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 10 | 4 | 18 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
| รวม | 23 | 8 | 7 | 8 | 37 | 30 | 31 | 10 | 34.8% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 21 | 15 | 18 | 10 | 45.5% | |
| 12 | 3 | 4 | 5 | 16 | 15 | 13 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 6 | 11 | 6 | 14 | 12 | 29 | 9 | 26.1% |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 8 | 4 | 17 | 3 | 36.4% | |
| 12 | 2 | 6 | 4 | 6 | 8 | 12 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
57 - 64
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
WWLDDD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.83
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
WWLDWL
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%51.17