ราคาบอล คู่ อัลเตย์สปอร์ vs เอฟเลอร์ 09 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.82 | -0.5 | 0.88 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.91 | -0.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.95 | -0.5 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | -0.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 3.08 | 3.1 | 1.88 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.4 | 3.4 | 1.91 |
| Bet365 | 3.5 | 3.5 | 1.83 |
| Easybet | 3.6 | 3.6 | 1.92 |
| Vcbet | 3.9 | 3.5 | 1.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.7 | 3.5 | 1.83 |
| Interwetten | 3.5 | 3.45 | 1.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.72 | 2.5 | 0.9 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.83 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 2.5 | 0.89 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัลเตย์สปอร์ vs เอฟเลอร์ 09
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัลเตย์สปอร์
0-2-0
เอฟเลอร์ 09
1-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัลเตย์สปอร์
2 : 2
เอฟเลอร์ 09
2 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัลเตย์สปอร์
0.0%
เอฟเลอร์ 09
50.0%
อัลเตย์สปอร์
| รวม | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% |
เอฟเลอร์ 09
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 7 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัลเตย์สปอร์
52 - 56
เอฟเลอร์ 09
อัลเตย์สปอร์
เอฟเลอร์ 09
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัลเตย์สปอร์
DDWWDL
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%31.83
เอฟเลอร์ 09
WLWLDW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%8.17