ราคาบอล คู่ อัล กูวา อัล จาวิย่า vs อัล คาร์ม่า เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0 | 0.75 |
| Easybet | 1.05 | 0 | 0.75 |
| Vcbet | 1.03 | 0 | 0.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | -0.25 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.2 | 3 | 2.1 |
| Bet365 | 2.7 | 3.1 | 2.35 |
| Easybet | 3 | 3.1 | 2.2 |
| Vcbet | 2.8 | 3.13 | 2.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.1 | 3.2 | 2.15 |
| Interwetten | 3.3 | 3.1 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.86 | 2.25 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 2.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัล กูวา อัล จาวิย่า vs อัล คาร์ม่า เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัล กูวา อัล จาวิย่า
2-5-2
อัล คาร์ม่า เอสซี
7-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัล กูวา อัล จาวิย่า
14 : 12
อัล คาร์ม่า เอสซี
17 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัล กูวา อัล จาวิย่า
22.2%
อัล คาร์ม่า เอสซี
77.8%
อัล กูวา อัล จาวิย่า
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 14 | 12 | 11 | 11 | 22.2% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 19 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 8 | 8 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 5 | 12 | 9 | 33.3% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 18 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
อัล คาร์ม่า เอสซี
| รวม | 9 | 7 | 2 | 0 | 17 | 7 | 23 | 1 | 77.8% |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 4 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 13 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 5 | 0 | 8 | 1 | 17 | 4 | 44.4% |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 3 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 6 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัล กูวา อัล จาวิย่า
37 - 84
อัล คาร์ม่า เอสซี
อัล กูวา อัล จาวิย่า
อัล คาร์ม่า เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัล กูวา อัล จาวิย่า
LWDLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.67
อัล คาร์ม่า เอสซี
WWWWWW
ยิงได้2.17
เสีย0.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.50