ราคาบอล คู่ อัล คาร์ม่า เอสซี vs อัล-นาฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.1 | 4.4 |
| Bet365 | 1.67 | 3.2 | 5 |
| Easybet | 1.67 | 3.3 | 5.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.73 | 3.25 | 4.7 |
| Interwetten | 1.8 | 3.15 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 2.25 | 0.73 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัล คาร์ม่า เอสซี vs อัล-นาฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัล คาร์ม่า เอสซี
3-2-0
อัล-นาฟ
2-3-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัล คาร์ม่า เอสซี
8 : 4
อัล-นาฟ
6 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัล คาร์ม่า เอสซี
60.0%
อัล-นาฟ
40.0%
อัล คาร์ม่า เอสซี
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 3 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 11 | 20.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 11 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 20.0% |
อัล-นาฟ
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 1 | 9 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 0 | 5 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 1 | 9 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 0 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัล คาร์ม่า เอสซี
73 - 67
อัล-นาฟ
อัล คาร์ม่า เอสซี
อัล-นาฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัล คาร์ม่า เอสซี
WWDWDW
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%43.67
อัล-นาฟ
WDDDWW
ยิงได้1.33
เสีย0.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%47.00