ราคาบอล คู่ อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า vs ฟอร์เต วีร์ตุส ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูเออี เอติซาลาต เอมิเรตส์ คัพ
23 ก.ย. 2569 21:40 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.11 | -0.75 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | -1 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | -1 | 0.84 |
| Vcbet | 0.9 | -1 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.98 | -1 | 0.86 |
| 12bet | 0.99 | -1 | 0.85 |
| 18Bet | 0.84 | -1 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.82 | 3.63 | 1.49 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5.3 | 4.25 | 1.48 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4.33 | 3.5 | 1.67 |
| Easybet | 5.4 | 3.8 | 1.51 |
| Vcbet | 5.5 | 4 | 1.5 |
| Mansion88 | 5.3 | 3.85 | 1.49 |
| 12bet | 5.3 | 3.85 | 1.49 |
| 18Bet | 5.25 | 3.9 | 1.53 |
| Interwetten | 4.9 | 3.9 | 1.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2.75 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 2.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.88 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 2.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.83 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า vs ฟอร์เต วีร์ตุส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
0-2-3
ฟอร์เต วีร์ตุส
3-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
2 : 12
ฟอร์เต วีร์ตุส
6 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
0.0%
ฟอร์เต วีร์ตุส
75.0%
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
| รวม | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 12 | 2 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 10 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 12 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
ฟอร์เต วีร์ตุส
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | 4 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
27 - 78
ฟอร์เต วีร์ตุส
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
ฟอร์เต วีร์ตุส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
LDLDLW
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%41.67
ฟอร์เต วีร์ตุส
WWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม5.25
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%52.25