ราคาบอล คู่ อัลบูร์จ vs ทาดามอน ซูร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
58%
อัตราครองบอล
42%
25
บุก
23
4
บุกอันตราย
5
19
จำนวนการยิง
29
3
ยิงเข้ากรอบ
2
2
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.75 | 0 | 0.99 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 0.25 | 0.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.2 | 2.62 |
| Bet365 | 2.3 | 3 | 2.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 3.1 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.35 | 3.15 | 2.8 |
| Interwetten | 2.35 | 3.2 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 2.25 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 2.25 | 0.76 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัลบูร์จ vs ทาดามอน ซูร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัลบูร์จ
2-1-8
ทาดามอน ซูร์
4-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัลบูร์จ
7 : 21
ทาดามอน ซูร์
13 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัลบูร์จ
18.2%
ทาดามอน ซูร์
36.4%
อัลบูร์จ
| รวม | 11 | 2 | 1 | 8 | 7 | 21 | 7 | 10 | 18.2% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | 10 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 8 | 3 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 3 | 8 | 11 | 8 | 18.2% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 9 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
ทาดามอน ซูร์
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 13 | 14 | 14 | 6 | 36.4% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 13 | 14 | 14 | 2 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 7 | 3 | 1 | 4 | 10 | 9 | 9.1% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 11 | 1 | 7 | 3 | 1 | 4 | 10 | 5 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัลบูร์จ
59 - 45
ทาดามอน ซูร์
อัลบูร์จ
ทาดามอน ซูร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัลบูร์จ
DLWWWD
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%8.00
ทาดามอน ซูร์
DDLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%8.67