ราคาบอล คู่ อาดาณา 1954 vs เยนี่ ออร์ดุสปอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0.5 | 0.78 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.7 | 2.87 |
| Bet365 | 2 | 4 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.9 | 2.95 |
| Interwetten | 2.05 | 3.6 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาดาณา 1954 vs เยนี่ ออร์ดุสปอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาดาณา 1954
0-1-1
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
2-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาดาณา 1954
3 : 5
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
4 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาดาณา 1954
0.0%
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
100.0%
อาดาณา 1954
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 0.0% |
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 2 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาดาณา 1954
30 - 74
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
อาดาณา 1954
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาดาณา 1954
LDLLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม0.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%18.00
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
WWLLWW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%27.17