ราคาบอล คู่ เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า vs โมเดน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | -0.25 | 1.14 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | -0.25 | 1.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | -0.25 | 1.11 |
| 12bet | 0.76 | -0.25 | 1.11 |
| 18Bet | 0.71 | -0.25 | 1.04 |
| Interwetten | 1.05 | 0 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.68 | 3.04 | 2.38 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.79 | 3.25 | 2.31 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.1 | 2.3 |
| Bet365 | 3 | 3.1 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.74 | 3.2 | 2.38 |
| 12bet | 2.74 | 3.2 | 2.38 |
| 18Bet | 2.9 | 3.15 | 2.35 |
| Interwetten | 2.95 | 3.15 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 2.25 | 0.97 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.84 | 2.25 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 2.25 | 1 |
| 18Bet | 0.79 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า vs โมเดน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
2-4-4
โมเดน่า
6-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
11 : 12
โมเดน่า
18 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
20.0%
โมเดน่า
60.0%
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 11 | 12 | 10 | 15 | 20.0% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 7 | 3 | 19 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 6 | 7 | 10 | 16 | 20.0% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
โมเดน่า
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 18 | 10 | 20 | 2 | 60.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 8 | 19 | 20.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 17 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
34 - 67
โมเดน่า
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
โมเดน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
LDLWDD
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%49.50
โมเดน่า
DWWLWW
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%59.33