ราคาบอล คู่ อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19 vs อัลเวอร์ก้า ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
14 มี.ค. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 0.25 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 0.25 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.25 | 3.1 | 2.8 |
| Bet365 | 2.25 | 3.1 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.25 | 3.25 | 2.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.8 | 2 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 2.5 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19 vs อัลเวอร์ก้า ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
2-3-0
อัลเวอร์ก้า ยู19
1-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
5 : 3
อัลเวอร์ก้า ยู19
5 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
40.0%
อัลเวอร์ก้า ยู19
16.7%
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 2 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 3 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 0.0% |
อัลเวอร์ก้า ยู19
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 4 | 16.7% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 5 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 4 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
66 - 48
อัลเวอร์ก้า ยู19
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
อัลเวอร์ก้า ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
WDDDWL
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%45.83
อัลเวอร์ก้า ยู19
DDLLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%53.33