ราคาบอล คู่ เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ vs นารา คลับ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| Macauslot | 0.8 | -0.25 | 0.9 |
| Crown | 0.9 | -0.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0 | 0.78 |
| Easybet | 0.89 | -0.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | -0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.95 | -0.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.81 | -0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.82 | 3.3 | 2.15 |
| Macauslot | 2.45 | 3.42 | 2.1 |
| Crown | 2.67 | 3.7 | 2.2 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.4 | 2.15 |
| Bet365 | 2.55 | 3.5 | 2.3 |
| Easybet | 2.8 | 3.6 | 2.15 |
| Vcbet | 2.6 | 3.13 | 2 |
| Mansion88 | 2.75 | 3.45 | 2.25 |
| 12bet | 2.78 | 3.5 | 2.21 |
| 18Bet | 2.75 | 3.45 | 2.25 |
| Interwetten | 2.9 | 3.35 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.96 |
| Macauslot | 0.75 | 2.75 | 0.87 |
| Crown | 1.03 | 3 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 1.01 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 1.03 | 3 | 0.83 |
| 12bet | 0.97 | 3 | 0.89 |
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ vs นารา คลับ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
3-2-3
นารา คลับ
4-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
11 : 12
นารา คลับ
18 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
37.5%
นารา คลับ
50.0%
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 12 | 11 | 11 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 9 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 3 | 0 | 7 | 2 | 18 | 1 | 62.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 66.7% |
นารา คลับ
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 18 | 16 | 14 | 6 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 6 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 10 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 9 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 8 | 7 | 12 | 11 | 37.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 15 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
44 - 64
นารา คลับ
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
นารา คลับ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
LWDDDL
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%46.67
นารา คลับ
WWWDLD
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%54.50