ราคาบอล คู่ เมมฟิส 901 vs ทัลซ่า รัฟเนค ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0.75 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 0.75 | 1.13 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | 0.75 | 1.02 |
| Easybet | 0.77 | 0.75 | 1.14 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.73 | 0.75 | 1.12 |
| 12bet | 0.98 | 1 | 0.86 |
| 18Bet | 0.98 | 1 | 0.77 |
| Interwetten | 1.05 | 1 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 3.73 | 4 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.56 | 4.3 | 4.45 |
| Ladbrokes | 1.57 | 4 | 4.2 |
| Bet365 | 1.61 | 4 | 4.33 |
| Easybet | 1.56 | 4.3 | 4.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.54 | 4.15 | 4.45 |
| 12bet | 1.54 | 4.15 | 4.45 |
| 18Bet | 1.63 | 4.1 | 4.4 |
| Interwetten | 1.63 | 4 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 3 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 3.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 1.06 | 3.25 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 18Bet | 0.78 | 3 | 0.97 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เมมฟิส 901 vs ทัลซ่า รัฟเนค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เมมฟิส 901
10-5-9
ทัลซ่า รัฟเนค
6-9-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เมมฟิส 901
38 : 30
ทัลซ่า รัฟเนค
24 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เมมฟิส 901
41.7%
ทัลซ่า รัฟเนค
28.6%
เมมฟิส 901
| รวม | 24 | 10 | 5 | 9 | 38 | 30 | 35 | 6 | 41.7% |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 21 | 13 | 21 | 8 | 50.0% | |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 17 | 17 | 14 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 9 | 8 | 7 | 18 | 16 | 35 | 6 | 37.5% |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 12 | 6 | 24 | 2 | 58.3% | |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 6 | 10 | 11 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
ทัลซ่า รัฟเนค
| รวม | 21 | 6 | 9 | 6 | 24 | 30 | 27 | 18 | 28.6% |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 11 | 12 | 14 | 21 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 13 | 18 | 13 | 13 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 8 | 8 | 12 | 17 | 23 | 23 | 23.8% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 7 | 10 | 23 | 20.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 7 | 10 | 13 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เมมฟิส 901
65 - 62
ทัลซ่า รัฟเนค
เมมฟิส 901
ทัลซ่า รัฟเนค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เมมฟิส 901
WLDWLW
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%49.17
ทัลซ่า รัฟเนค
DDWDWD
ยิงได้1.17
เสีย0.67
เตะมุม2.83
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%45.00