ราคาบอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs เลอ อาฟร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -0.25 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | -0.25 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.72 | 3.4 | 2.05 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.4 | 2.1 |
| Bet365 | 2.9 | 3.5 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.13 | 1.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.79 | 3.45 | 2.12 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.9 | 3.3 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.75 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 2.75 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs เลอ อาฟร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
6-6-14
เลอ อาฟร์(ยู 19)
9-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
29 : 41
เลอ อาฟร์(ยู 19)
39 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
23.1%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
34.6%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 26 | 6 | 6 | 14 | 29 | 41 | 24 | 13 | 23.1% |
| 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 18 | 12 | 12 | 23.1% | |
| 13 | 3 | 3 | 7 | 13 | 23 | 12 | 11 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 5 | 13 | 8 | 10 | 16 | 28 | 10 | 19.2% |
| 13 | 3 | 8 | 2 | 6 | 3 | 17 | 9 | 23.1% | |
| 13 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 11 | 12 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 3 | 9 | 33.3% |
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 26 | 9 | 6 | 11 | 39 | 44 | 33 | 8 | 34.6% |
| 13 | 6 | 2 | 5 | 23 | 23 | 20 | 9 | 46.2% | |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 16 | 21 | 13 | 9 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 12 | 7 | 19 | 20 | 33 | 7 | 26.9% |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 11 | 11 | 17 | 10 | 30.8% | |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 8 | 9 | 16 | 4 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
51 - 60
เลอ อาฟร์(ยู 19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LLLWDW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%38.67
เลอ อาฟร์(ยู 19)
DWLWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.33