ราคาบอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs ล็องส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
13 เม.ย. 2568 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | 0.25 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.8 | 2.9 |
| Bet365 | 2 | 3.8 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3.4 | 3.13 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.77 | 2.75 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs ล็องส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
10-2-11
ล็องส์(ยู 19)
6-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
37 : 32
ล็องส์(ยู 19)
34 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
43.5%
ล็องส์(ยู 19)
28.6%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 23 | 10 | 2 | 11 | 37 | 32 | 32 | 6 | 43.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 22 | 10 | 22 | 4 | 63.6% | |
| 12 | 3 | 1 | 8 | 15 | 22 | 10 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 7 | 11 | 5 | 9 | 7 | 32 | 4 | 30.4% |
| 11 | 5 | 5 | 1 | 6 | 3 | 20 | 4 | 45.5% | |
| 12 | 2 | 6 | 4 | 3 | 4 | 12 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
ล็องส์(ยู 19)
| รวม | 21 | 6 | 5 | 10 | 34 | 42 | 23 | 12 | 28.6% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 20 | 26 | 12 | 12 | 27.3% | |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 14 | 16 | 11 | 8 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 13 | 5 | 12 | 12 | 22 | 12 | 14.3% |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 9 | 6 | 15 | 9 | 27.3% | |
| 10 | 0 | 7 | 3 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
57 - 36
ล็องส์(ยู 19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
ล็องส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%28.83
ล็องส์(ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.67
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%26.17