ราคาบอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
14 พ.ค. 2566 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.1 | 3.75 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.8 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 4 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 3.75 | 1.01 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
6-3-15
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
7-1-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
34 : 58
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
30 : 66
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
25.0%
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
29.2%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 24 | 6 | 3 | 15 | 34 | 58 | 21 | 13 | 25.0% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 20 | 26 | 11 | 14 | 27.3% | |
| 13 | 3 | 1 | 9 | 14 | 32 | 10 | 11 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 4 | 13 | 7 | 12 | 16 | 25 | 12 | 16.7% |
| 11 | 3 | 5 | 3 | 7 | 7 | 14 | 11 | 27.3% | |
| 13 | 1 | 8 | 4 | 5 | 9 | 11 | 10 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 4 | 5 | 0.0% |
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
| รวม | 24 | 7 | 1 | 16 | 30 | 66 | 22 | 12 | 29.2% |
| 12 | 5 | 1 | 6 | 18 | 24 | 16 | 10 | 41.7% | |
| 12 | 2 | 0 | 10 | 12 | 42 | 6 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 15 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 2 | 13 | 9 | 8 | 21 | 19 | 14 | 8.3% |
| 12 | 0 | 11 | 1 | 2 | 4 | 11 | 14 | 0.0% | |
| 12 | 2 | 2 | 8 | 6 | 17 | 8 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
34 - 55
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
LLLLLD
ยิงได้1.00
เสีย3.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%8.17
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
WLLLLW
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%7.33