ราคาบอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
14 พ.ย. 2564 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 1.75 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 1.75 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.18 | 6.4 | 8.25 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.22 | 6 | 8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.25 | 6.25 | 8.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 3 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.53 | 2.5 | 1.4 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
8-3-7
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
31 : 26
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
44.4%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11.8%
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
| รวม | 18 | 8 | 3 | 7 | 31 | 26 | 27 | 5 | 44.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 15 | 12 | 13 | 9 | 50.0% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 16 | 14 | 14 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 12 | 3 | 5 | 7 | 21 | 7 | 16.7% |
| 8 | 2 | 6 | 0 | 2 | 0 | 12 | 5 | 25.0% | |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 7 | 9 | 7 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 17 | 2 | 1 | 14 | 11 | 56 | 7 | 14 | 11.8% |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 18 | 7 | 13 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 0 | 8 | 5 | 38 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 22 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 9 | 7 | 3 | 17 | 12 | 14 | 5.9% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
72 - 14
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
WWWLWL
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%10.00
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
WLLLLL
ยิงได้0.33
เสีย3.33
เตะมุม0.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%13.00