ราคาบอล คู่ ซีอาร์ที-23 ยู20 vs เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20 ไฮไลท์ สถิติทีม
การแข่งขันฟุตบอลหนุ่มบราซิล
18 ธ.ค. 2566 19:50 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.82 | 0.75 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| 18Bet | 0.82 | 0.75 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.67 | 3.7 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.8 | 3.9 |
| Bet365 | 1.66 | 4.33 | 3.6 |
| Easybet | 1.67 | 4.3 | 3.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 5.8 | 3.85 | 1.39 |
| 12bet | 1.61 | 3.35 | 4.3 |
| 18Bet | 1.71 | 3.6 | 4.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.11 | 3.25 | 0.6 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Easybet | 1.07 | 3.25 | 0.62 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 2.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีอาร์ที-23 ยู20 vs เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีอาร์ที-23 ยู20
0-0-0
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีอาร์ที-23 ยู20
0 : 0
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีอาร์ที-23 ยู20
0.0%
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
0.0%
ซีอาร์ที-23 ยู20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีอาร์ที-23 ยู20
49 - 29
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
ซีอาร์ที-23 ยู20
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีอาร์ที-23 ยู20
WLW
ยิงได้3.00
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%28.67
เอสซี ปาราเอนเซ ยู 20
WDD
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม1.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%18.00