ราคาบอล คู่ เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) vs ครีฟบาส ยู21 ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูเครน U21 ลีกา
29 มี.ค. 2568 19:50 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) vs ครีฟบาส ยู21
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
5-7-9
ครีฟบาส ยู21
4-7-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
15 : 31
ครีฟบาส ยู21
29 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
23.8%
ครีฟบาส ยู21
19.0%
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
| รวม | 21 | 5 | 7 | 9 | 15 | 31 | 22 | 11 | 23.8% |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 8 | 11 | 11 | 13 | 20.0% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 7 | 20 | 11 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 10 | 7 | 10 | 16 | 22 | 11 | 19.0% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 3 | 12 | 11 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 5 | 13 | 10 | 12 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
ครีฟบาส ยู21
| รวม | 21 | 4 | 7 | 10 | 29 | 43 | 19 | 13 | 19.0% |
| 11 | 3 | 5 | 3 | 21 | 19 | 14 | 10 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 8 | 24 | 5 | 15 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 9 | 9 | 10 | 19 | 18 | 14 | 14.3% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 7 | 10 | 11 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 9 | 7 | 15 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
44 - 45
ครีฟบาส ยู21
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
ครีฟบาส ยู21
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
LLDLWW
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%0.00
ครีฟบาส ยู21
DDLLLW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00