ราคาบอล คู่ อัตลาส ยู21 vs มอนเตร์เรย์ ยู21 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.2 | 2.9 |
| Bet365 | 2.2 | 3.25 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.05 | 2.9 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.2 | 3.25 | 3 |
| Interwetten | 2.2 | 3.15 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.66 | 2.5 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัตลาส ยู21 vs มอนเตร์เรย์ ยู21
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัตลาส ยู21
0-0-0
มอนเตร์เรย์ ยู21
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัตลาส ยู21
0 : 0
มอนเตร์เรย์ ยู21
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัตลาส ยู21
0.0%
มอนเตร์เรย์ ยู21
0.0%
อัตลาส ยู21
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มอนเตร์เรย์ ยู21
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัตลาส ยู21
23 - 37
มอนเตร์เรย์ ยู21
อัตลาส ยู21
มอนเตร์เรย์ ยู21
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัตลาส ยู21
DLLDLW
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%32.83
มอนเตร์เรย์ ยู21
WLLLDW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%33.17