ราคาบอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
22 พ.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.82 | 0.75 | 1.05 |
| Vcbet | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.57 | 0.5 | 1.3 |
| 12bet | 0.57 | 0.5 | 1.29 |
| 18Bet | 0.6 | 0 | 1.16 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.5 | 3.75 |
| Ladbrokes | 1.62 | 4 | 4 |
| Bet365 | 1.6 | 5.25 | 3.5 |
| Easybet | 1.53 | 5.3 | 3.4 |
| Vcbet | 1.7 | 4.5 | 3.7 |
| Mansion88 | 1.57 | 4.4 | 3.9 |
| 12bet | 1.57 | 4.45 | 3.9 |
| 18Bet | 1.56 | 4.6 | 3.9 |
| Interwetten | 2.35 | 4.05 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.87 | 3.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.83 | 3.75 | 1.02 |
| Vcbet | 0.89 | 4 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.8 | 3.75 | 1 |
| 18Bet | 0.8 | 3.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
5-3-14
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
32 : 64
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
22.7%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
| รวม | 22 | 5 | 3 | 14 | 32 | 64 | 18 | 11 | 22.7% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 22 | 14 | 9 | 36.4% | |
| 11 | 1 | 1 | 9 | 17 | 42 | 4 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 7 | 12 | 16 | 33 | 16 | 12 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 10 | 11 | 9 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 7 | 23 | 5 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
43 - 78
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
WLDDLW
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%47.33
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
WDLWWW
ยิงได้3.00
เสีย0.83
เตะมุม6.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%46.50