ราคาบอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
27 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Easybet | 0.88 | 1.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.82 | 2 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.69 | 1.75 | 1.18 |
| 12bet | 0.75 | 1.75 | 1.09 |
| 18Bet | 0.82 | 2 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.21 | 6.9 | 7.6 |
| Ladbrokes | 1.2 | 6.5 | 9 |
| Bet365 | 1.25 | 6 | 8.5 |
| Easybet | 1.33 | 5 | 5.3 |
| Vcbet | 1.22 | 6.5 | 9.5 |
| Mansion88 | 1.21 | 5.9 | 8.2 |
| 12bet | 1.24 | 5.6 | 7.3 |
| 18Bet | 1.21 | 5.5 | 8.75 |
| Interwetten | 1.4 | 5.25 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 4.5 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 4.75 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.1 | 2.5 | 5.5 |
| Bet365 | 0.85 | 4.75 | 0.95 |
| Easybet | 1 | 4.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.8 | 4.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.73 | 4.5 | 1.1 |
| 12bet | 0.73 | 4.5 | 1.09 |
| 18Bet | 0.79 | 4.75 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
73 - 57
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WWWWWL
ยิงได้4.17
เสีย1.50
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%55.17
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
WWWLWW
ยิงได้2.67
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%32.67