ราคาบอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs เทปลิเซ่ (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
26 พ.ค. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | -0.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.13 | -0.25 | 0.76 |
| Vcbet | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.08 | -0.25 | 0.77 |
| 12bet | 0.98 | -0.25 | 0.86 |
| 18Bet | 0.75 | -0.5 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.74 | 4.2 | 1.92 |
| Ladbrokes | 2.88 | 3.8 | 1.95 |
| Bet365 | 3.2 | 4.5 | 1.8 |
| Easybet | 3.2 | 4.5 | 1.65 |
| Vcbet | 2.9 | 4.3 | 2 |
| Mansion88 | 2.75 | 4.2 | 1.94 |
| 12bet | 2.75 | 4.2 | 1.94 |
| 18Bet | 3.05 | 4.2 | 1.88 |
| Interwetten | 2.8 | 4.1 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.65 | 3.75 | 1.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.75 | 1.06 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.9 |
| Bet365 | 1 | 4 | 0.8 |
| Easybet | 0.82 | 3.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.88 | 4 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| 12bet | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.89 | 4 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs เทปลิเซ่ (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาร์วิน่า (ยู 21)
51 - 51
เทปลิเซ่ (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาร์วิน่า (ยู 21)
LLLLWL
ยิงได้1.83
เสีย3.17
เตะมุม6.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.33
เทปลิเซ่ (ยู 21)
LLWWLL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%41.67