ราคาบอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 พ.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.14 | 1.75 | 0.75 |
| Vcbet | 0.94 | 1.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 1 | 1.5 | 0.84 |
| 12bet | 1.16 | 1.75 | 0.66 |
| 18Bet | 0.92 | 1.25 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.38 | 5.1 | 4.9 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.8 | 5.25 |
| Bet365 | 1.36 | 4.75 | 5.75 |
| Easybet | 1.36 | 4.8 | 5.1 |
| Vcbet | 1.4 | 5.5 | 5.4 |
| Mansion88 | 1.4 | 4.9 | 5 |
| 12bet | 1.42 | 4.85 | 4.8 |
| 18Bet | 1.43 | 5 | 4.8 |
| Interwetten | 1.3 | 5.75 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 4.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 4.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.16 | 2.5 | 3.6 |
| Bet365 | 0.95 | 4.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.65 | 4 | 1.25 |
| Vcbet | 0.85 | 4.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.62 | 4 | 1.25 |
| 12bet | 0.59 | 4 | 1.26 |
| 18Bet | 0.83 | 4.25 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
73 - 54
คาร์วิน่า (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
WWLWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%44.17
คาร์วิน่า (ยู 21)
LLLWLW
ยิงได้2.17
เสีย3.00
เตะมุม7.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%51.50