ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 0 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 0 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 0 | 1.09 |
| Vcbet | 0.79 | 0 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.66 | -0.25 | 1.16 |
| 12bet | 0.67 | -0.25 | 1.14 |
| 18Bet | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.1 | 4.1 | 2.5 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.75 | 2.5 |
| Bet365 | 2.2 | 4.33 | 2.5 |
| Easybet | 2.9 | 4.2 | 1.79 |
| Vcbet | 2.25 | 4.2 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.27 | 3.7 | 2.48 |
| 12bet | 2.27 | 3.7 | 2.48 |
| 18Bet | 2.2 | 4.1 | 2.5 |
| Interwetten | 2.95 | 4.65 | 1.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 3.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.85 | 4 | 0.95 |
| Easybet | 0.2 | 2.5 | 3.2 |
| Vcbet | 0.8 | 4 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.6 | 3.5 | 1.25 |
| 12bet | 0.6 | 3.5 | 1.25 |
| 18Bet | 0.81 | 4 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
7-4-10
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
39 : 49
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
33.3%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 39 | 49 | 25 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 24 | 22 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 15 | 27 | 10 | 6 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 6 | 8 | 24 | 24 | 27 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 8 | 18 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16 | 9 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
48 - 74
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
WDLLDW
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%46.83
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WWWWLD
ยิงได้3.50
เสีย1.17
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%57.00