ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.25 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 2 | 1.12 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | 2.25 | 0.97 |
| Vcbet | 0.83 | 2.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.59 | 2 | 1.27 |
| 12bet | 0.71 | 2 | 1.09 |
| 18Bet | 0.85 | 2.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.14 | 7 | 9.8 |
| Ladbrokes | 1.15 | 7 | 13 |
| Bet365 | 1.16 | 6.5 | 11 |
| Easybet | 1.16 | 6.5 | 8.1 |
| Vcbet | 1.15 | 7 | 15 |
| Mansion88 | 1.16 | 6.9 | 9.3 |
| 12bet | 1.2 | 6.3 | 7.7 |
| 18Bet | 1.17 | 6.75 | 9.5 |
| Interwetten | 1.35 | 6 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 4.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 4 | 1.19 |
| Ladbrokes | 0.16 | 2.5 | 3.5 |
| Bet365 | 0.85 | 4.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.9 | 4.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.92 | 4.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.57 | 4 | 1.3 |
| 12bet | 0.57 | 4 | 1.29 |
| 18Bet | 0.95 | 4.5 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
71 - 60
ไพรบราม (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
DLWWWD
ยิงได้2.00
เสีย0.83
เตะมุม6.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%52.83
ไพรบราม (ยู 21)
WLWLLW
ยิงได้2.17
เสีย2.33
เตะมุม6.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%45.33