ราคาบอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs เทปลิเซ่ (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.8 | 0.5 | 1.08 |
| Vcbet | 0.92 | 0.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| 12bet | 0.87 | 0.5 | 0.97 |
| 18Bet | 0.84 | 0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.74 | 4.35 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.75 | 4 | 3.25 |
| Bet365 | 1.75 | 4.75 | 3.2 |
| Easybet | 1.75 | 4.8 | 2.8 |
| Vcbet | 1.75 | 4.5 | 3.5 |
| Mansion88 | 1.8 | 4.05 | 3.15 |
| 12bet | 1.8 | 4.05 | 3.15 |
| 18Bet | 1.76 | 4.5 | 3.25 |
| Interwetten | 2 | 3.9 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 4.25 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 4.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.16 | 2.5 | 3.75 |
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.65 | 3.75 | 1.25 |
| Vcbet | 0.91 | 4.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.93 | 4.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 4.25 | 0.87 |
| 18Bet | 0.88 | 4.25 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs เทปลิเซ่ (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไพรบราม (ยู 21)
56 - 64
เทปลิเซ่ (ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไพรบราม (ยู 21)
LWLLWL
ยิงได้2.00
เสีย3.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%45.00
เทปลิเซ่ (ยู 21)
WWLLDW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%42.00