ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
13 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.09 | 1.75 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.5 | 0.95 |
| Easybet | 1 | 1.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.96 | 1.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.01 | 1.75 | 0.79 |
| 12bet | 1.03 | 1.75 | 0.77 |
| 18Bet | 0.81 | 1.5 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.3 | 5.4 | 6 |
| Ladbrokes | 1.29 | 5.25 | 7.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5.75 | 6 |
| Easybet | 1.33 | 5.8 | 4.6 |
| Vcbet | 1.3 | 6 | 7 |
| Mansion88 | 1.31 | 5.3 | 6.1 |
| 12bet | 1.32 | 5.2 | 6 |
| 18Bet | 1.32 | 5.5 | 6.25 |
| Interwetten | 1.35 | 5.25 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | 4.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 3.75 | 1.12 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.25 |
| Bet365 | 0.82 | 4 | 0.97 |
| Easybet | 0.67 | 3.75 | 1.2 |
| Vcbet | 0.95 | 4.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.69 | 3.75 | 1.12 |
| 12bet | 0.69 | 3.75 | 1.12 |
| 18Bet | 0.83 | 4 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
4-3-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
28 : 71
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
19.0%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
| รวม | 21 | 4 | 3 | 14 | 28 | 71 | 15 | 8 | 19.0% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 35 | 7 | 8 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 16 | 36 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 20 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 3 | 16 | 12 | 44 | 9 | 8 | 9.5% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 4 | 22 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 8 | 22 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 15 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
82 - 27
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
LWWWDW
ยิงได้2.67
เสีย0.67
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%52.50
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
LLLWLL
ยิงได้0.67
เสีย3.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.83