ราคาบอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
6 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.5 | 1.75 | 1.35 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.58 | 1.75 | 1.39 |
| Vcbet | 0.83 | 2.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.56 | 1.75 | 1.25 |
| 12bet | 0.56 | 1.75 | 1.25 |
| 18Bet | 0.69 | 2.5 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.16 | 6.2 | 7.9 |
| Ladbrokes | 1.17 | 7 | 12 |
| Bet365 | 1.14 | 7.5 | 11 |
| Easybet | 1.14 | 7.5 | 7.7 |
| Vcbet | 1.15 | 7 | 15 |
| Mansion88 | 1.17 | 6.7 | 8.3 |
| 12bet | 1.17 | 6.7 | 8.3 |
| 18Bet | 1.17 | 6.75 | 10 |
| Interwetten | 1.14 | 7.5 | 11 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 4 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.5 | 3.75 | 1.35 |
| Ladbrokes | 0.14 | 2.5 | 4.25 |
| Bet365 | 0.85 | 4.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.56 | 3.75 | 1.35 |
| Vcbet | 0.83 | 4.25 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.58 | 3.75 | 1.22 |
| 12bet | 0.58 | 3.75 | 1.21 |
| 18Bet | 0.96 | 4.5 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
4-3-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
28 : 71
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
19.0%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
| รวม | 21 | 4 | 3 | 14 | 28 | 71 | 15 | 8 | 19.0% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 35 | 7 | 8 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 16 | 36 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 20 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 3 | 16 | 12 | 44 | 9 | 8 | 9.5% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 4 | 22 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 8 | 22 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 15 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
79 - 26
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WWLDWW
ยิงได้3.00
เสีย1.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%54.00
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
LLWLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.67