ราคาบอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
5 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | -0.25 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.75 | -0.75 | 1.15 |
| Vcbet | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.94 | -0.25 | 0.86 |
| 18Bet | 0.89 | -0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.61 | 3.9 | 2.08 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.5 | 2.15 |
| Bet365 | 2.3 | 4.75 | 2.15 |
| Easybet | 2.8 | 5.5 | 1.66 |
| Vcbet | 2.7 | 3.9 | 2.2 |
| Mansion88 | 2.75 | 3.75 | 2.04 |
| 12bet | 2.82 | 3.8 | 2 |
| 18Bet | 2.65 | 4.2 | 2.05 |
| Interwetten | 2.65 | 4 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.11 | 3.5 | 0.72 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 3.25 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.97 | 3.5 | 0.82 |
| Easybet | 1.06 | 3.75 | 0.8 |
| Vcbet | 0.95 | 3.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.04 | 3.5 | 0.76 |
| 12bet | 1.04 | 3.5 | 0.76 |
| 18Bet | 0.82 | 3.25 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทปลิเซ่ (ยู 21)
44 - 82
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
WLLDWL
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%41.00
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
WWWDWD
ยิงได้2.83
เสีย0.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%50.50