ราคาบอล คู่ เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
6 พ.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.88 | 0.25 | 0.98 |
| Vcbet | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.84 | 0.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.84 | 0.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.9 | 0.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.06 | 3.9 | 2.44 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.05 | 4.2 | 2.62 |
| Easybet | 2.05 | 4.2 | 2.41 |
| Vcbet | 2.1 | 4.2 | 2.75 |
| Mansion88 | 2 | 3.95 | 2.73 |
| 12bet | 2 | 3.95 | 2.73 |
| 18Bet | 2.1 | 4.3 | 2.6 |
| Interwetten | 2.1 | 4.15 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 4 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.65 | 3.75 | 1.25 |
| Vcbet | 0.85 | 4 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.61 | 3.75 | 1.23 |
| 12bet | 0.61 | 3.75 | 1.23 |
| 18Bet | 0.79 | 4 | 0.99 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
5-1-16
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
36 : 65
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
22.7%
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
| รวม | 22 | 5 | 1 | 16 | 36 | 65 | 16 | 12 | 22.7% |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 17 | 39 | 7 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 19 | 26 | 9 | 11 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 21 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 9 | 7 | 20 | 28 | 27 | 8 | 27.3% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 19 | 11 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 8 | 9 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 16.7% |
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
55 - 52
คาร์วิน่า (ยู 21)
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
DWWLLL
ยิงได้2.33
เสีย2.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.50
คาร์วิน่า (ยู 21)
LWLWLL
ยิงได้1.83
เสีย3.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.67