ราคาบอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
6 พ.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | -0.25 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.26 | 0 | 0.55 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 1.25 | 0 | 0.66 |
| Vcbet | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.22 | 0 | 0.62 |
| 12bet | 1.21 | 0 | 0.62 |
| 18Bet | 0.9 | -0.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.6 | 3.95 | 1.95 |
| Ladbrokes | 2.88 | 3.9 | 1.95 |
| Bet365 | 2.9 | 4 | 1.95 |
| Easybet | 2.9 | 4 | 1.83 |
| Vcbet | 2.75 | 4.33 | 2.05 |
| Mansion88 | 2.8 | 3.65 | 2.04 |
| 12bet | 2.8 | 3.65 | 2.04 |
| 18Bet | 2.85 | 4 | 2 |
| Interwetten | 2.8 | 4.1 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 4.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.68 | 4 | 1.08 |
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.5 |
| Bet365 | 0.9 | 4.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.77 | 4 | 1.1 |
| Vcbet | 0.91 | 4.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.7 | 4 | 1.11 |
| 12bet | 0.7 | 4 | 1.11 |
| 18Bet | 0.99 | 4.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
63 - 56
ไพรบราม (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
LWWLLW
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.17
ไพรบราม (ยู 21)
WLLWLL
ยิงได้1.83
เสีย2.83
เตะมุม6.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%45.67