ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
28 เม.ย. 2562 17:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 1 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 1.5 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 1 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 1.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.67 | 0.75 | 1.2 |
| 12bet | 0.67 | 0.75 | 1.14 |
| 18Bet | 0.83 | 1.25 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.36 | 5.2 | 5.2 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.75 | 5.5 |
| Bet365 | 1.4 | 5.5 | 4.75 |
| Easybet | 1.53 | 4.5 | 3.8 |
| Vcbet | 1.4 | 5 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.47 | 4.8 | 4.3 |
| 12bet | 1.47 | 4.8 | 4.3 |
| 18Bet | 1.41 | 5 | 5 |
| Interwetten | 1.65 | 4.4 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 3.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.19 |
| Bet365 | 0.85 | 4 | 0.95 |
| Easybet | 0.82 | 3.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.85 | 4 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.7 | 3.75 | 1.14 |
| 12bet | 0.69 | 3.75 | 1.12 |
| 18Bet | 0.81 | 4 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
74 - 54
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
WWDWDL
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%49.50
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
WWLLWL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%48.17