ราคาบอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
28 เม.ย. 2562 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | -0.5 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | -0.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.63 | -0.75 | 1.2 |
| 12bet | 0.63 | -0.75 | 1.2 |
| 18Bet | 0.8 | -0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.78 | 4.05 | 1.95 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.7 | 2.05 |
| Bet365 | 2.87 | 4.33 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.75 | 4.1 | 2.1 |
| Mansion88 | 3.15 | 3.25 | 2.02 |
| 12bet | 3.15 | 3.25 | 2.02 |
| 18Bet | 2.9 | 4 | 1.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.5 | 1.06 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.6 | 3.25 | 1.25 |
| 12bet | 0.6 | 3.25 | 1.25 |
| 18Bet | 0.94 | 3.75 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาร์วิน่า (ยู 21)
47 - 77
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาร์วิน่า (ยู 21)
WLWLLL
ยิงได้1.83
เสีย3.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%50.67
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WLDWWL
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%55.83