ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 เม.ย. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3.7 | 3.1 |
| Bet365 | 2 | 4.75 | 2.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.92 | 4.2 | 3.1 |
| Mansion88 | 2.03 | 4.2 | 2.56 |
| 12bet | 2.05 | 4.2 | 2.53 |
| 18Bet | 1.95 | 4.3 | 2.8 |
| Interwetten | 2.05 | 4.7 | 2.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 3.5 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.84 | 3.5 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
7-4-10
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
39 : 49
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
33.3%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 39 | 49 | 25 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 24 | 22 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 15 | 27 | 10 | 6 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 6 | 8 | 24 | 24 | 27 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 8 | 18 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16 | 9 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
57 - 64
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
DWWLLL
ยิงได้2.67
เสีย2.17
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%47.67
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
WDWDLL
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.17