ราคาบอล คู่ ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
23 เม.ย. 2562 19:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | -1.25 | 0.44 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.21 | -1.5 | 0.52 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.75 | 0.85 |
| Easybet | 1.15 | -1.75 | 0.75 |
| Vcbet | 0.95 | -1.5 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.54 | -1.25 | 0.49 |
| 12bet | 1.53 | -1.25 | 0.49 |
| 18Bet | 1 | -1.75 | 0.69 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 6 | 5.5 | 1.24 |
| Ladbrokes | 8.5 | 5.8 | 1.25 |
| Bet365 | 7.5 | 5.75 | 1.28 |
| Easybet | 7.5 | 5.8 | 1.19 |
| Vcbet | 7 | 5.75 | 1.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 6.5 | 5.5 | 1.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 4 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.15 | 2.5 | 3.8 |
| Bet365 | 0.92 | 4.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.73 | 4.25 | 1.15 |
| Vcbet | 0.9 | 4.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.69 | 4 | 1.15 |
| 12bet | 0.69 | 4 | 1.14 |
| 18Bet | 0.84 | 4.25 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
4-3-14
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
28 : 71
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
19.0%
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
| รวม | 21 | 4 | 3 | 14 | 28 | 71 | 15 | 8 | 19.0% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 35 | 7 | 8 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 16 | 36 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 20 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 3 | 16 | 12 | 44 | 9 | 8 | 9.5% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 4 | 22 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 8 | 22 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 15 | 1 | 0.0% |
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
37 - 59
คาร์วิน่า (ยู 21)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
WLLLWL
ยิงได้1.17
เสีย3.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.83
คาร์วิน่า (ยู 21)
LWLLLW
ยิงได้2.33
เสีย2.83
เตะมุม7.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%50.83