ราคาบอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
15 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | -0.25 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.93 | -0.25 | 0.92 |
| Vcbet | 0.89 | -0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | -0.25 | 0.89 |
| 18Bet | 0.9 | -0.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.5 | 4.2 | 2.07 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.9 | 2.05 |
| Bet365 | 2.7 | 4.5 | 2 |
| Easybet | 2.7 | 4.5 | 1.82 |
| Vcbet | 2.7 | 4.3 | 2.1 |
| Mansion88 | 2.77 | 4.05 | 1.98 |
| 12bet | 2.77 | 4.05 | 1.98 |
| 18Bet | 2.65 | 4.3 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 4 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 4 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.25 |
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.77 | 4 | 1.1 |
| Vcbet | 0.95 | 4.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.74 | 4 | 1.09 |
| 12bet | 0.74 | 4 | 1.08 |
| 18Bet | 0.95 | 4.25 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไพรบราม (ยู 21)
62 - 79
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไพรบราม (ยู 21)
LLWWWD
ยิงได้2.50
เสีย2.33
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%52.33
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
DWWLWW
ยิงได้2.33
เสีย0.67
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.50