ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
15 เม.ย. 2562 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.64 | 1.75 | 1.25 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 1.75 | 1.2 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.6 | 1.5 | 1.35 |
| Vcbet | 0.89 | 2 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.59 | 1.5 | 1.33 |
| 12bet | 0.59 | 1.5 | 1.33 |
| 18Bet | 0.87 | 2 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.2 | 6.5 | 7.4 |
| Ladbrokes | 1.22 | 6 | 9 |
| Bet365 | 1.22 | 6 | 10 |
| Easybet | 1.22 | 6 | 6.5 |
| Vcbet | 1.22 | 6.5 | 9.5 |
| Mansion88 | 1.18 | 6.7 | 8.5 |
| 12bet | 1.18 | 6.7 | 8.5 |
| 18Bet | 1.21 | 6.5 | 8.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 4.25 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 4.25 | 1.11 |
| Ladbrokes | 0.14 | 2.5 | 4 |
| Bet365 | 0.9 | 4.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.53 | 4 | 1.43 |
| Vcbet | 0.95 | 4.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.57 | 4 | 1.33 |
| 12bet | 0.53 | 4 | 1.4 |
| 18Bet | 0.93 | 4.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
5-1-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
36 : 65
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
22.7%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
| รวม | 22 | 5 | 1 | 16 | 36 | 65 | 16 | 12 | 22.7% |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 17 | 39 | 7 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 19 | 26 | 9 | 11 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 21 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 9 | 7 | 20 | 28 | 27 | 8 | 27.3% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 19 | 11 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 8 | 9 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
64 - 41
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
DWDLLL
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%37.67
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
LLLLLL
ยิงได้1.83
เสีย4.17
เตะมุม8.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.67