ราคาบอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
14 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | -0.5 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.16 | -0.25 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | -0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 1.11 | -0.25 | 0.74 |
| 12bet | 1.21 | -0.25 | 0.66 |
| 18Bet | 0.84 | -0.5 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.95 | 4.35 | 1.88 |
| Ladbrokes | 3.1 | 4 | 1.85 |
| Bet365 | 3 | 4.75 | 1.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.75 | 4.33 | 2.05 |
| Mansion88 | 2.87 | 3.95 | 1.93 |
| 12bet | 3 | 4.1 | 1.75 |
| 18Bet | 2.75 | 4.7 | 1.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 4.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 4.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.25 |
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 4.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.91 | 4.25 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 4.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.94 | 4.25 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
7-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
39 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
33.3%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 39 | 49 | 25 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 24 | 22 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 15 | 27 | 10 | 6 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 6 | 8 | 24 | 24 | 27 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 8 | 18 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16 | 9 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทปลิเซ่ (ยู 21)
39 - 65
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
WLLLLL
ยิงได้1.50
เสีย3.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%48.17
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
WWLLLW
ยิงได้3.17
เสีย2.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.17