ราคาบอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
8 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 1 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.75 | 1 | 1.15 |
| Vcbet | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.77 | 1 | 1.08 |
| 12bet | 0.7 | 1 | 1.16 |
| 18Bet | 0.89 | 1.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 4.6 | 4.6 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.6 | 5.5 |
| Bet365 | 1.36 | 6 | 4.6 |
| Easybet | 1.36 | 6 | 4.2 |
| Vcbet | 1.44 | 5 | 5.4 |
| Mansion88 | 1.48 | 4.35 | 4.65 |
| 12bet | 1.47 | 4.4 | 4.75 |
| 18Bet | 1.41 | 5.75 | 4.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 3.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 3.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 3.75 | 1.05 |
| Vcbet | 0.87 | 4 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.72 | 3.75 | 1.11 |
| 12bet | 0.72 | 3.75 | 1.11 |
| 18Bet | 0.77 | 3.75 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สลาเวีย ปราก (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
74 - 53
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WWLWWL
ยิงได้2.33
เสีย0.83
เตะมุม8.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%56.00
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
WDLLLW
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%40.00