ราคาบอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
8 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 1 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 1.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.75 | 1 | 1.15 |
| Vcbet | 0.81 | 1 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.7 | 1 | 1 |
| 12bet | 0.7 | 1 | 1 |
| 18Bet | 0.92 | 1.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.53 | 5 | 4.05 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4.6 | 4.6 |
| Bet365 | 1.44 | 6.5 | 3.8 |
| Easybet | 1.44 | 6.5 | 3.4 |
| Vcbet | 1.53 | 5 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.52 | 4.3 | 4.35 |
| 12bet | 1.52 | 4.3 | 4.35 |
| 18Bet | 1.28 | 6.25 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 4.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 4.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.15 | 2.5 | 4 |
| Bet365 | 0.9 | 4.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.78 | 4.25 | 1.08 |
| Vcbet | 0.83 | 4.25 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.63 | 4.25 | 1.08 |
| 12bet | 0.63 | 4.25 | 1.07 |
| 18Bet | 0.93 | 4.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs ไพรบราม (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาร์วิน่า (ยู 21)
53 - 69
ไพรบราม (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาร์วิน่า (ยู 21)
LLLWWL
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม7.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%50.83
ไพรบราม (ยู 21)
LWWWDL
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%52.50