ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
27 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 2.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 2.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.93 | 2.25 | 0.92 |
| Vcbet | 0.95 | 2.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.04 | 2.25 | 0.8 |
| 12bet | 1.04 | 2.25 | 0.8 |
| 18Bet | 0.91 | 2.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.18 | 6.5 | 12 |
| Bet365 | 1.12 | 8 | 13 |
| Easybet | 1.12 | 8 | 8.2 |
| Vcbet | 1.17 | 7.5 | 11 |
| Mansion88 | 1.18 | 5.9 | 10 |
| 12bet | 1.18 | 5.8 | 9.8 |
| 18Bet | 1.15 | 7.25 | 11 |
| Interwetten | 1.12 | 8 | 13 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 4.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.25 |
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.96 | 4.25 | 0.88 |
| Vcbet | 0.95 | 4.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.93 | 4.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.93 | 4.25 | 0.89 |
| 18Bet | 0.86 | 4.25 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
81 - 36
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
LWWWWL
ยิงได้1.17
เสีย0.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.17
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย4.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.33