ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
25 พ.ค. 2562 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.75 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | -0.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.75 | 0.82 |
| Easybet | 0.93 | -0.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.97 | -0.75 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.02 | -0.75 | 0.78 |
| 12bet | 1.02 | -0.75 | 0.78 |
| 18Bet | 0.96 | -0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.7 | 4.4 | 1.6 |
| Ladbrokes | 4 | 4 | 1.62 |
| Bet365 | 3.75 | 5 | 1.6 |
| Easybet | 3.1 | 4.5 | 1.68 |
| Vcbet | 4.1 | 4.4 | 1.65 |
| Mansion88 | 3.6 | 4.4 | 1.61 |
| 12bet | 3.65 | 4.35 | 1.61 |
| 18Bet | 3.7 | 4.7 | 1.62 |
| Interwetten | 3.85 | 4.5 | 1.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 4 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 3.75 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.87 | 3.25 | 0.98 |
| Vcbet | 0.88 | 3.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.69 | 3.5 | 1.12 |
| 12bet | 0.77 | 3.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.88 | 3.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
44 - 80
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
LWWDLL
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%34.17
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WWLLWW
ยิงได้3.50
เสีย0.50
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%46.17