ราคาบอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.5 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.87 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| 18Bet | 0.85 | 0.5 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.95 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.6 | 3.6 |
| Bet365 | 1.7 | 4.2 | 3.75 |
| Easybet | 1.7 | 4.2 | 3.2 |
| Vcbet | 1.75 | 4.1 | 3.8 |
| Mansion88 | 1.9 | 3.65 | 3.15 |
| 12bet | 1.9 | 3.65 | 3.15 |
| 18Bet | 1.78 | 4 | 3.45 |
| Interwetten | 2.4 | 3.85 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | 3.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.55 |
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | 1.02 | 3.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.98 | 3.5 | 0.77 |
| Mansion88 | 0.98 | 3.25 | 0.82 |
| 12bet | 0.98 | 3.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.95 | 3.25 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
72 - 54
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WLLWWW
ยิงได้3.83
เสีย0.50
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%47.67
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WWWWLD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%54.00