ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | -0.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | -0.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.97 | -0.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.94 | 0 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.16 | -0.5 | 0.66 |
| 12bet | 1.19 | -0.5 | 0.64 |
| 18Bet | 0.96 | -0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.7 | 4.4 | 1.6 |
| Ladbrokes | 3.8 | 4.2 | 1.62 |
| Bet365 | 3.5 | 4.75 | 1.66 |
| Easybet | 3.5 | 4.8 | 1.54 |
| Vcbet | 2.55 | 4.1 | 2.1 |
| Mansion88 | 3.7 | 4.05 | 1.66 |
| 12bet | 3.95 | 3.9 | 1.64 |
| 18Bet | 3.7 | 4.5 | 1.63 |
| Interwetten | 2.85 | 3.95 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 4 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 3.5 | 1.19 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3 |
| Bet365 | 1 | 4 | 0.8 |
| Easybet | 0.2 | 2.5 | 3.2 |
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.63 | 3.5 | 1.2 |
| 12bet | 0.63 | 3.5 | 1.2 |
| 18Bet | 0.82 | 4 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
40 - 58
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLLLLL
ยิงได้0.67
เสีย4.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.17
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
DLDLLW
ยิงได้1.00
เสีย3.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.67