ราคาบอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
13 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 2.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.8 | 2.25 | 1.08 |
| Vcbet | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.64 | 2 | 1.19 |
| 12bet | 0.57 | 2 | 1.29 |
| 18Bet | 0.83 | 2.25 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.14 | 7.3 | 9.5 |
| Ladbrokes | 1.14 | 7.5 | 13 |
| Bet365 | 1.12 | 7.5 | 13 |
| Easybet | 1.12 | 7.5 | 8.8 |
| Vcbet | 1.13 | 8.5 | 13 |
| Mansion88 | 1.16 | 7.4 | 7.8 |
| 12bet | 1.16 | 7.4 | 8.5 |
| 18Bet | 1.15 | 7.25 | 11 |
| Interwetten | 1.3 | 5.5 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 4.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 4.25 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.13 | 2.5 | 4.5 |
| Bet365 | 0.95 | 4.5 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 4.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.91 | 4.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.53 | 4 | 1.37 |
| 12bet | 0.51 | 4 | 1.4 |
| 18Bet | 0.97 | 4.5 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
81 - 31
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
LLWWWW
ยิงได้2.83
เสีย0.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.00
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLLLLD
ยิงได้0.83
เสีย3.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.33