ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
13 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.65 | 1 | 1.23 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.68 | 1 | 1.19 |
| Vcbet | 0.91 | 1.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.67 | 1 | 1.15 |
| 12bet | 0.67 | 1 | 1.14 |
| 18Bet | 0.88 | 1.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.38 | 4.9 | 5.2 |
| Ladbrokes | 1.36 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.4 | 4.75 | 6 |
| Easybet | 1.4 | 4.8 | 4.6 |
| Vcbet | 1.44 | 4.8 | 5.5 |
| Mansion88 | 1.42 | 4.7 | 5 |
| 12bet | 1.42 | 4.7 | 5 |
| 18Bet | 1.43 | 4.8 | 5.25 |
| Interwetten | 1.55 | 4.45 | 4.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.57 | 3.5 | 1.33 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.68 | 3.5 | 1.08 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.7 |
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | 0.77 | 3.5 | 1.1 |
| Vcbet | 0.92 | 3.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.68 | 3.5 | 1.14 |
| 12bet | 0.68 | 3.5 | 1.13 |
| 18Bet | 0.93 | 3.75 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
74 - 38
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
WWWWLL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.33
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
LDLLWL
ยิงได้1.00
เสีย3.17
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%46.67