ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
12 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | -0.25 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | -0.25 | 0.97 |
| Easybet | 0.85 | -0.25 | 1.01 |
| Vcbet | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.81 | -0.25 | 0.99 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.48 | 3.95 | 2.15 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.6 | 2.2 |
| Bet365 | 2.45 | 4.75 | 2.15 |
| Easybet | 2.45 | 4.8 | 1.91 |
| Vcbet | 2.62 | 4 | 2.25 |
| Mansion88 | 2.7 | 3.45 | 2.18 |
| 12bet | 2.7 | 3.45 | 2.18 |
| 18Bet | 2.55 | 4.1 | 2.2 |
| Interwetten | 2.6 | 3.9 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 3.5 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.92 | 3.5 | 0.87 |
| Easybet | 1 | 3.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.86 | 3.5 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
12-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
64 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
54.5%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 64 | 39 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 38 | 22 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 26 | 17 | 20 | 3 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 8 | 5 | 30 | 17 | 35 | 4 | 40.9% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 10 | 18 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 11 | 7 | 17 | 3 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 5 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
51 - 75
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WDLLWL
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%43.17
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
LWWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%52.17