ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
6 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 1 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 1 | 0.92 |
| Easybet | 0.88 | 1 | 0.98 |
| Vcbet | 0.97 | 1.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 0.87 | 1 | 0.89 |
| 12bet | 0.87 | 1 | 0.89 |
| 18Bet | 0.85 | 1 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.48 | 4.5 | 3.95 |
| Ladbrokes | 1.53 | 4.33 | 4.33 |
| Bet365 | 1.5 | 4.5 | 4.75 |
| Easybet | 1.5 | 5 | 3.7 |
| Vcbet | 1.5 | 4.8 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.5 | 4.55 | 4.25 |
| 12bet | 1.5 | 4.55 | 4.25 |
| 18Bet | 1.51 | 4.6 | 4.4 |
| Interwetten | 1.6 | 5.25 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 4 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 4 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3 |
| Bet365 | 0.82 | 4 | 0.97 |
| Easybet | 0.91 | 4 | 0.93 |
| Vcbet | 0.88 | 4.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.91 | 4 | 0.85 |
| 12bet | 0.91 | 4 | 0.85 |
| 18Bet | 0.81 | 4 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
72 - 37
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
WWWLLW
ยิงได้2.50
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.00
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLLLDW
ยิงได้1.00
เสีย2.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.33