ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
6 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.62 | 0.5 | 1.16 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 1 | 0.82 |
| Easybet | 0.68 | 0.5 | 1.19 |
| Vcbet | 0.98 | 1 | 0.79 |
| Mansion88 | 0.69 | 0.5 | 1.08 |
| 12bet | 0.69 | 0.5 | 1.07 |
| 18Bet | 0.62 | 0.5 | 1.23 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.6 | 4.1 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.62 | 3.9 | 4.2 |
| Bet365 | 1.57 | 4 | 4.5 |
| Easybet | 1.57 | 4 | 4 |
| Vcbet | 1.67 | 4.4 | 3.8 |
| Mansion88 | 1.69 | 3.65 | 3.95 |
| 12bet | 1.69 | 3.65 | 3.95 |
| 18Bet | 1.62 | 4.1 | 4.1 |
| Interwetten | 2.15 | 4.5 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.94 | 3.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.92 | 3.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.5 | 0.85 |
| 12bet | 0.91 | 3.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.91 | 3.5 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
12-3-7
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
64 : 39
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
54.5%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 64 | 39 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 38 | 22 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 26 | 17 | 20 | 3 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 8 | 5 | 30 | 17 | 35 | 4 | 40.9% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 10 | 18 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 11 | 7 | 17 | 3 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 5 | 9 | 33.3% |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
74 - 53
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
WWWLWW
ยิงได้2.83
เสีย1.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%51.67
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WWLDWL
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.17