ราคาบอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
29 เม.ย. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 1 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 1.08 | 1 | 0.8 |
| Vcbet | 0.99 | 1 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.72 | 0.75 | 1.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.6 | 4.5 | 3.65 |
| Ladbrokes | 1.67 | 4 | 3.8 |
| Bet365 | 1.61 | 5 | 3.6 |
| Easybet | 1.61 | 5 | 3.1 |
| Vcbet | 1.62 | 4.6 | 4.1 |
| Mansion88 | 1.63 | 3.85 | 4 |
| 12bet | 1.66 | 3.85 | 3.8 |
| 18Bet | 1.54 | 4.3 | 4.2 |
| Interwetten | 1.55 | 4.65 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 4 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.97 | 4 | 0.82 |
| Easybet | 0.82 | 3.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.91 | 4 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.8 | 3.75 | 1 |
| 18Bet | 0.98 | 4 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอร์โน(ยู21)
59 - 53
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอร์โน(ยู21)
WWDLDD
ยิงได้3.50
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.17
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
WWLLWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.50