ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs สโลวัคโก้(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
29 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.3 | -0.75 | 2.6 |
| Vcbet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 1.15 | 0.75 | 0.67 |
| 12bet | 1.14 | 0.75 | 0.67 |
| 18Bet | 0.94 | 0.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.95 | 4 | 2.8 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.8 | 3 |
| Bet365 | 1.83 | 4.33 | 3 |
| Easybet | 1.5 | 4.8 | 3.8 |
| Vcbet | 1.91 | 4.33 | 3 |
| Mansion88 | 1.94 | 3.6 | 3.05 |
| 12bet | 1.94 | 3.6 | 3.05 |
| 18Bet | 1.9 | 4 | 3 |
| Interwetten | 1.8 | 4.1 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 1.6 | 4.5 | 0.48 |
| Vcbet | 0.83 | 3.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.93 | 3.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.93 | 3.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.87 | 3.75 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs สโลวัคโก้(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
สโลวัคโก้(ยู 21)
13-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
สโลวัคโก้(ยู 21)
54 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
สโลวัคโก้(ยู 21)
61.9%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
สโลวัคโก้(ยู 21)
| รวม | 21 | 13 | 3 | 5 | 54 | 32 | 42 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 13 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 0 | 4 | 25 | 19 | 18 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 13 | 4 | 4 | 28 | 18 | 43 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 16 | 6 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 12 | 19 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
59 - 59
สโลวัคโก้(ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
สโลวัคโก้(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WLDWLL
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.33
สโลวัคโก้(ยู 21)
LLWDWW
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%40.83